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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

 

 
 
 

 
 

 
 

TAARIFA KWA UMMA 

Mkutano wa Wadau kutoa Maoni ya Nauli za Mabasi  

Yaendayo Haraka  

 

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini imepokea maombi ya kurejea nauli za 
Mabasi Yaendayo Haraka jijini Dar es Salaam kutoka kwa Wakala wa DART. 
 
Kwa mujibu wa Kifungu Na. 21 cha Sheria Sura Na. 413, Mamlaka inapaswa 

kukusanya maoni ya wadau kabla ya kufikia uamuzi kuhusu viwango vya 

nauli vinavyopendekezwa. 

 

Mamlaka inawakaribisha wadau wote katika mkutano utakaofanyika Kituo 

cha Mikutano cha Kimataifa cha Julius Nyerere Dar es Salaam siku ya 

Alhamis tarehe 26 Mei, 2022 kuanzia saa 3.30 asubuhi. 

 

 
Imetolewa na: 

 
 


